.::Welcome to [P]i[G]_[W]o[R]l[D]::.

Welkum to [P][W]-4rum!

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

For you...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
««--§µ§µ--»»
Nhân viên tích cực
Nhân viên tích cực

Nữ
đến từ chuồng heo nào : jbsdubw
nghề ngiệp nà chi : jbsjdbw

Bài gửiTiêu đề: For you...   Sat Nov 15, 2008 2:08 am

Ấy đang đọc thư của tớ ơi, tớ có 1 bí mật to lém. Ấy có mún bít hok? Để tớ nói cho ấy nghe nhá: Hình như...tớ iu ấy mất òy...iu nhìu lém ý. Nhưng mờ bí mật này chỉ có tớ và ấy bít thui nhá, ấy hok được kể với ai đó, hok thui tớ ngượng lém...
Lúc đầu khi quen ấy tớ chỉ nghĩ là cho zuj thôy, nhưng hem hỉu từ lúc nào tớ cảm thấy bắt đầu nhớ ấy...nhớ cách nói chuyện "rất cụ già" cùa ấy, cả khuôn mặt với 4mắt của ấy nữa. Bj h tớ lên mạng chỉ với 1 mục đích duy nhất là thấy câu "hj xã" của ấy thôy à. Chứ hok như trước kja, tớ lên mạng cả ngày trời lun, mờ lại chả bít làm gì ngoài nghe nhạc zà nhảy au (dù rất gà). Bj h tớ có người để tâm sự nè, có người lo lắng cho tớ nè, và còn cả mắng mỏ, trách móc nữa Nhưng tớ bít ấy làm như zị là chỉ mún cho tớ tốt hơn thôy.
Ấy bảo tớ là đồ ngốc, nhưng ấy có bít là ấy cũng ngốc lém hok? Nhìu khj ấy về nhà, hok lên mạng được mà chả để lại tin nhắn gì khiến tớ rất lo lắng có bít hok? Nhưng dù ấy có ngốc như thế nào thì tớ vẫn iu ấy, ấy nhỉ?
Nhưng ấy làm tớ bùn òy đó nha. Chỉ vì kết quả học tập của ấy thôy. Ấy đã hứa sao với tớ? Ấy hok nhớ à, để tớ nhắc cho ấy nhớ nè. Ấy hứa rằng ấy sẽ cố gắng thật nhìu để 1 ngày gần nhất ấy sẽ làm thú nhồi bông cho tớ và bảo tớ rằng "xã ơi đừng bùn nữa". Đó, ấy hứa như zị đó. Mà sao ấy hok chịu thực hiện gì hết trơn à. Học kì vừa rồi ấy đc học sinh trung bình khiến tớ cảm thấy rất là bùn Nhưng điều khiến tớ bùn hơn là ấy lại hok nói cho tớ bít. Chỉ đến khj tớ đọc được bài viết của ấy trong 4rum thì tớ mới bít. Tại sao ấy giấu tớ ? Sao zậy? Nhưng mờ thôy, bj h tớ bít ấy đang cố gắng hết sức để sửa sai òy, nên tớ sẽ hok pùn nữa nghen. Dù bj h có thể tớ và ấy sẽ gặp nhau, nói chuyện với nhau ít hơn trước nhìu. Nhưng cũng chỉ zì tớ zà ấy sau này thui ấy nhỉ. Tớ sẽ lun ở bên cạnh ấy zà ủng hộ ấy, cố lên ấy nhá!
Hôm 14/2 tớ nhận được thiệp của ấy òy.CẢ lớp đều ganh với tớ đấy nhá. CÒn tớ, niềm vui mừng, hạnh phúc hok thể nào nói thành lời cho ấy bít đc. Đến bj h tớ vẫn còn zuj vì nó đấy
Tớ viết thư này gửi đến ấy vì tớ chỉ mún nói 1 điều cho ấy bít rằng: tớ iu ấy nhìu lắm. Và ấy cũng thế phải hok nè?
KHj tớ vít thư này thì tớ nhớ đến ấy nhìu lắm. Hok bít h này ấy đang làm gì nhỉ? Chắc ấy ngủ òy, vì bj h là 11h55 òy mờ. Thôi, tớ cũng phải đi ngủ để ngày mai còn phải dậy đi học nữa. Ấy cũng như zậy nha, đừng dậy muộn đó. Hok thôi hok có thời gian tìm giày, rồi lại xỏ cả đôi dép đj học trong khj chân mang vớ nữa thì....Chắc lúc đó trông ấy bùn cười lém nhỉ.

Tớ iu ấy nhìu nhìu
Xem lý lịch thành viên http://gapnhau.net

For you...
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang